Lockerz Peoplez
ยินดีต้อนรับสู่ Lockerz Peoplez Webboard

คุณยังไม่ได้เข้าสู่ระบบ กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก
หลังจากท่านเข้าสู่ระบบ จะไม่มีข้อความนี้แสดงอีก

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่ Lockerz Peoplez Webboard

คุณยังไม่ได้เข้าสู่ระบบ กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก
หลังจากท่านเข้าสู่ระบบ จะไม่มีข้อความนี้แสดงอีก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ล่าสุด 5/10/10 ช่วยดูให้หน่อยครับ ของใน PTZ Place

Go down

ล่าสุด 5/10/10 ช่วยดูให้หน่อยครับ ของใน PTZ Place Empty ล่าสุด 5/10/10 ช่วยดูให้หน่อยครับ ของใน PTZ Place

ตั้งหัวข้อ  khacha Tue Oct 05, 2010 10:54 am

http://img29.imageshack.us/content_round.php?page=done&l=img29/5187/clip11d.ใน
ในรูปน่ะครับที่ทางLockerz เปิดให้ดูของใน PTZ Place ล่าสุดน่ะครับ ไม่ทราบว่าจะมีของมานอกเหนือจากนี้หรือปล่าวของรู้สึกว่านอยจัง อยากให้เอามาเพิ่มจังครับแล้ว เค้าจะเอา PSP มาลงหรือเปล่า ราคาเท่าไหรครับ 700 PTZ หรือเปล่าขอบคุณครับ
khacha
khacha
God Member
God Member

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน