Lockerz Peoplez
ยินดีต้อนรับสู่ Lockerz Peoplez Webboard

คุณยังไม่ได้เข้าสู่ระบบ กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก
หลังจากท่านเข้าสู่ระบบ จะไม่มีข้อความนี้แสดงอีก

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่ Lockerz Peoplez Webboard

คุณยังไม่ได้เข้าสู่ระบบ กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก
หลังจากท่านเข้าสู่ระบบ จะไม่มีข้อความนี้แสดงอีก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

iPhone 4 Toon : มารู้จัก Face Time จาก iPhone 4 กันเถอะ

Go down

iPhone 4 Toon : มารู้จัก Face Time จาก iPhone 4 กันเถอะ Empty iPhone 4 Toon : มารู้จัก Face Time จาก iPhone 4 กันเถอะ

ตั้งหัวข้อ  Administrator Sun Oct 31, 2010 2:51 pm

คงมีหลายคนที่ตั้งหน้าตั้งตาคอย การมาของ iPhone 4 ใช่ไหมคะ? ซึ่งพอเปิดวางจำหน่ายปุ๊บก็ได้รับความสนใจมากมายอย่างล้นหลาม และอีกหลายคนก็คงสงสัยว่าทำไมนะ คนอื่นถึงอยากได้ iPhone 4 กันนัก มันมีอะไรที่ต่างจาก iPhone 3Gs อย่างไร ต่างกันมากแค่ไหน วันนี้ค่ะทาง i3 มีการ์ตูนน่ารักๆ ที่จะมานำเสนอเรื่องเกี่ยวกับ iPhone 4 แบบง่าย มาให้ดูกันค่ะ งั้นจะรอช้าอยู่ทำไม ไปดูกันเถอะค่ะ

iPhone 4 Toon : มารู้จัก Face Time จาก iPhone 4 กันเถอะ 4067_P01_resized

iPhone 4 Toon : มารู้จัก Face Time จาก iPhone 4 กันเถอะ 4067_P02_resized

iPhone 4 Toon : มารู้จัก Face Time จาก iPhone 4 กันเถอะ 4067_P03_resized

iPhone 4 Toon : มารู้จัก Face Time จาก iPhone 4 กันเถอะ 4067_P04_resized

iPhone 4 Toon : มารู้จัก Face Time จาก iPhone 4 กันเถอะ 4067_P05_resized

iPhone 4 Toon : มารู้จัก Face Time จาก iPhone 4 กันเถอะ 4067_P06_resized

iPhone 4 Toon : มารู้จัก Face Time จาก iPhone 4 กันเถอะ 4067_P07_resized

เข้าใจขึ้นเยอะเลยล่ะค่ะ ว่าเจ้า iPhone 4 เนี่ยมีอะไรพิเศษขึ้นมา ตอนแรกก็อยากได้นะคะ iPhone 4 แต่ตอนนี้กลายเป็น อยากได้มากๆ ซะแล้ว ต้องหามาไว้ในครอบครองแล้วล่ะค่ะ สุดท้ายก็ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านนะคะ วันนี้ลาไปก่อนไว้คราวหน้ามีอะไรดีๆจะเอามาฝากกันอีกค่ะ

ขอขอบคุณ
http://beta.i3.in.th
Administrator
Administrator
Admin

http://lockerz-peoplez.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics